2006/Feb/18

หิวข้าวแล้ว... วันนี้เราไปเรียนพิเศษ

เกิดอยากกิน Pretzel สักหน่อย เฮ้ย เอาตังไป 100 นึงเอง ก็ซื้อ 2 ชิ้น 69 บาท

หิวอีก อยากได้ชาเขียว แก้วนิดเดียว 30 บาท ที่เรียนภาษาว่าแพงละ ดันราคาเปง 2 เท่า

สรุปตังทอนกลับมาบาทเดียว

ทำไมข้าวของมานราคามหาโหดงี้วะ?

Comment

Comment:

Tweet


ช่าย ต้องทำขนมกินเอง อิอิ
มันขึ้นตามราคาน้ำมัน...
อืม ช่ายๆ แพงๆ ก็ต้องประหยัดนะน้องนะ ถึงได้ทำขนมกินเองนี่ไง พี่เรียนอยู่ที่ฝรั่งเศสนี่ ตังเก็บไม่ได้เลย น่าสงสารป๊ากับม้าจัง เฮ่อ
#3 by เนย At 2006-02-18 22:00,
ก็ดันไปซื้อตามที่เรียนพิเศษเองนา มันต้องชาร์ตดิ ไม่ใช่ร้านขายของ
#2 by lookkanoon (203.155.247.24) At 2006-02-18 21:31,
นํามันขึ้นของขึ้น นํามันลดของก็ขึ้น อิอิ